Na'ura mai aiki da karfin ruwa DKL/DKOL/DKOS/DKM/DKF W

Kayan aiki don masu wanki na matsa lamba DKF W

 

DKF-W hydraulic fittings an tsara su don haɗa babban matsi mai mahimmanci zuwa bindigar wankewa, gabaɗaya, ana siyan irin wannan nau'in ta hanyar wankin mota, kamfanonin tsaftacewa don amfani da masu wanki mai tsayi.Ana amfani da kayan aikin DKF-W don gwajin matsa lamba na hoses mai ƙarfi don nutsewa.

 

A lokacin aiki, irin wannan nau'in dacewa yana nunawa ga kafofin watsa labaru masu tayar da hankali (masu wanke-wanke daban-daban, masu kaushi), don haka masana'anta ke ƙera kayan aikin DKF W daga tagulla, bakin karfe, galvanizing carbon karfe.Amma yawancin abokan ciniki suna son Brass goro.

 

Daidaita don babban matsin tiyo DKF W

Kewayon mu ya haɗa da kayan aikin DKF-W na ajin ƙwararrun.Wannan nau'in ya haɗa da samfurori na ɓangaren ƙima, waɗanda aka bambanta da mafi girman inganci, amincin kayan da aka yi amfani da su, da kuma tsawon rayuwar sabis.

 

Kamfaninmu yana ba da mafi girman kewayon kayan kwalliyar da aka yi a cikin China.Ana yin kowane jigilar kaya daga sito na mu.Ƙarfin samar da abokin tarayya, da kuma kayan aiki na zamani na shuka, yana ba mu damar gamsar da duk wani buƙatun samfuran a cikin wannan ɓangaren.Kamfanin yana da ikon ƙera samfurori bisa ga zanenku a cikin ɗan gajeren lokaci.

 

Sayi kayan aiki DKF W don nutsewa

A cikin kamfaninmu za ku iya siyan DKF-W mai dacewa tare da 22 × 1.5 threaded goro, kazalika da kayan aiki na daban-daban masu girma dabam da jeri.

 

Farashin DKL

 

DKL - kayan aikin irin wannan ana kera su bisa ga ma'aunin DIN na Jamus.DKL jerin hose kayan aiki suna da siffar siliki na nono wanda ke ba su damar amfani da su tare da kayan aikin mazugi na 24 da 60°.Mafi sau da yawa ana samun madaidaicin DKL a cikin injiniyoyi na cikin gida, ana amfani da shi sosai a fannin aikin gona, a cikin gini.A matsayinka na mai mulki, ana samar da kayan aikin DKL a cikin kewayon zaren ma'auni daga M12x1.5 zuwa M 52 × 2.Kewayon mu ya haɗa da kayan aiki tare da zaren M14x1.5 zuwa M26x1.5.

 

Farashin DKM

 

Kayan aiki na DKM, kamar sauran kayan aiki na ma'auni na Jamusanci DIN, suna da zaren ma'auni, duk da haka, mazugi na ciki na dacewa shine 60 °.Wannan bambance-bambance ba ya ƙyale yin amfani da waɗannan kayan aiki yayin haɗa bututu tare da zoben yankan.Ana ba da shawarar kayan aikin DKM don amfani a cikin tsarin matsa lamba.A matsayinka na mai mulki, ana amfani da kayan aiki na DKM a cikin nau'i-nau'i tare da ƙananan igiyoyi masu tsayi tare da ɗaya da biyu braids, da kuma babban motsi na iska.Idan ana amfani dashi a cikin tandem tare da hannayen riga, kar a manta game da cirewar wajibi na murfin roba daga hannun riga.Lokacin murƙushe rijiyoyin da aka yi masa sutura, ba a buƙatar cire robar.

 

Farashin DKOL

Ana kera kayan aikin DKOL bisa ga ma'aunin DIN na Jamus (yana nufin Deutsches Institut fur Normung).

 

Madaidaicin DKOL yana da zaren awo, mazugi 24°, kuma akwai ƙarin zoben rufewa a ƙarshen mazugi.Wannan dacewa yana samuwa a cikin kewayon masu girma dabam daga 5 zuwa 51 mm.Sashin mating na iya zama tare da hatimin roba a kan mazugi, yana iya zama bututu tare da zoben yankan da goro, da kuma mai haɗin duniya tare da mazugi mai siffar zobe daga 24 zuwa 60 °.Don ƙayyade kusurwar mazugi da zaren, wajibi ne a yi amfani da ma'auni na musamman.

 

Farashin DKOS

Ana kera kayan aikin DKOS bisa ga ma'aunin DIN na Jamus (yana nufin Deutsches Institut fur Normung).

 

Fitin DKOS yana da zaren awo, mazugi 24°, kuma akwai ƙarin zoben rufewa a ƙarshen mazugi mai nauyi nau'in kayan aiki.


Lokacin aikawa: Agusta-03-2022